top of page

(specific) Covid-1

สาธารณะ·สมาชิก 575 คน

มีเพื่อนๆสมาชิกสอบถามมาเกี่ยวกับการหาซื้อแอลกอฮอล์เช็ดมือจำนวนเยอะพอสมควร เลยอดห่วงๆเพื่อนสมาชิกไม่ได้ เลยรวบรวมอันที่ว่าโอเคและมีบางท่านสมาชิกรีวิวด้วยตัวเองด้วย ย้ำๆ!!เจลแอลกอฮอลล์เช็ดมือยังมีขายอยู่นะครับ เห็นหลายๆท่านกังวลในการหาซื้อครับ ถ้าไม่มั่นใจยังงัยส่งคอมเม้นท์มาปรึกษากันได้ครับ (จะให้สั่งให้ก็ได้นะครับเก็บเงินปลายทางนะ 代引き)เผื่อมีเพื่อนสมาชิกคนไหนให้คำแนะนำได้จะได้สามารถแชร์ข้อมูลกันได้ครับ

#แอลกอฮอล์ #ล้างมือ #ไวรัส #ป้องกันตนเอง #คนไทยในญี่ปุ่น #タイ人 #พี่ป้าน้าอาน้อง

เกี่ยวกับ

ร่วมกันแชร์ข่าวสารต่างๆ ในสถานการ์ณวิกฤต ไวรัสโคโรน่า Covid-...

คน

bottom of page